Network Campaign Wrestling
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Network Campaign Wrestling

ยินดีต้อนรับสู่มวยปล้ำออนไลน์สุดมันส์ Network Campaign Wrestling

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ไปอ่านบทสัมภาษณ์กันด้วยนะครับ คลิกเพื่อดู

David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!

Go down 
Bushido
bambambam
Camellia1649
Admin
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 9:27 am

เพลง The Island ดังขึ้น !!

??? : สวัสดีทุกๆคนผมเป็นนักมวยปล้ำใหม่ของที่นี่ชื่อของผมก็คือ !!

??? : David Hatson

Hatson : หลายๆคนคงจะอยากรู้ว่าเป้าหมายของข้าคืออะไร !!
คือการล้มทุกคนในค่ายนี้และก็ทำประวัติศาสตร์ของที่นี่ให้ได้ไงละ !!
ซึ่งนักมวยปล้ำนี้ก็น่าสนใจไม่น้อยเลยเหมือนกันนิข้าหวังว่าจะได้ปล้ำกับคนที่มีความสามารถหน่อยนะ !!
และพวกที่ข้าเกลียดที่สุดเนี่ยขอบอกไว้เลยว่าข้าเกลียดพวก Jobber !!
พวกมันช่างน่ารำคาญทำตัวไร้ค่าชั้นต่ำจริงๆ !!

Hatson : ข้านะออกมาเพื่อออกมาเปิดตัวอย่างเป็นทางการแล้วก็มาประกาศความยิ่งใหญ่ด้วย !!
และข้านีละที่จะเป็นที่สุดของที่แห่งนี้และข้าก็ิคิดว่าอีกไม่นานเร็วๆนี้ข้าก็คงจะได้มีแชมมาประดับเอว !!
แล้วถ้าใครคิดที่จะมาขัดขวางหนทางเป้าหมายของข้าละก็ !! ขอเตือนไว้ก่อนเลยว่าพวกแกเละแน่ !!

Hatson : การต่อสู้คือชีวิตของข้าแล้วข้าก็จะปล้ำบนเวทีแห่งนี้ให้เต็มที่ !!
วันนี้ข้าก็ไม่ได้อยากจะออกมาพล่ามนักหรอกนะแต่มันอดไม่ได้จริงๆวะ !!
เอาเป็นว่าข้าขอพูดแค่นี้ก่อนละกันแล้ววันหน้าข้าจะออกมาให้พวกแกได้พบใหม่ !!
พวกแกจงจำชื่อของข้าไว้ David Hatson !! ผู้นี้จะยิ่งใหญ่และกลายเป็นแชม !!

แล้ว Hatson ก็เดินกลับไปห้องฟิตเน็ตที่หลังเวทีเพื่อไปฟิตซ้อมร่างกายให้แข็งแกร่ง !!
ภาพหลังเวทีตัดไปก็เห็น Hatson นั่งยกดัมเบลอยู่อย่างดุดันและจริงจังมากๆครับ !!

David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! Vdumb
คนสัมภาษณ์เคาะประตูเข้าไปที่ห้องของ Hatson แล้วก็เข้าได้ครับ !!
คนสัมภาษณ์ : สวัสดีครับคุณ Hatson คุณพอจะมีเวลาว่างให้ผมสัมภาษณ์คุณไหมครับ !!
Hatson : แน่นอน !! สัมภาษณ์ผมได้เลยตามสบายเลย !!

คนสัมภาษณ์ : คุณคิดยังไงกับการมาเซ็นสัญญาที่ค่าย NCW ครับ ?
Hatson : ผมคิดว่าที่นี่น่าจะมีนักมวยปล้ำเก่งๆแล้วที่นี่ก็เน้นการปล้ำแบบมันส์ๆซึ่งผมถนัดดีเลยละ !!

คนสัมภาษณ์ : แล้วคุณคิดว่าคุณมีความสามารถพอไหมกับการเป็นแชมของที่นี่ ?
Hatson : ผมเป็นคนที่อยากได้อะไรแล้วผมจะต้องพยายามเอามันมาให้ได้ !!
และผมคิดว่าผมมีความสามารถพอที่จะเอาแชมเส้นใดเส้นหนึ่งของสมาคมนี้ให้ได้ในเร็วๆนี้ละ !!

คนสัมภาษณ์ : แล้วคนที่คุณคิดว่าน่าสนใจที่สุดในตอนนี้คือใครหรอครับ ?
Hatson : ที่นี่ก็มีอยู่หลายคนนะที่น่าสนใจแต่ที่ผมสนใจมากที่สุดก็คือ Joshua Clover !!
ถึงแม้เขาท่าทางจะเหมือนไอ้ปัญญาอ่อนติดเกมแต่ผมลองดูดีๆเขาก็น่าสนใจไม่น้อยเลยละครับ !!

คนสัมภาษณ์ : แล้วคุณคิดยังไงกับนักมวยปล้ำคนอื่นๆในตอนนี้ละครับ ?
Hatson : คนแรก Ricardo มันบ้าเบียร์มากๆซึ่งเบียร์ก็ทำให้ฝีมือการปล้ำของมันอาจจะลดลง !!
คนต่อมาก็คือ Red Sign หน้ากากแดงของเขาก็ดูเทห์ดีนะแต่ข้อเสียของเขาคือเขาเหมือนเป็นคนใบ้ !!
และอีกคนคือ Dick Morgan แว้นแบบมันช่างไร้ค่าเสียจริงมันเอาแต่ทำบ้าๆบอๆไปวันๆชั้นต่ำจริงๆ !!

คนสัมภาษณ์ : มาถึงคำถามสุดท้ายที่ผมจะถามในวันนี้แล้วนะครับ
คุณรู้สึกมีความสุขและสนุกมั้ยกับการที่อยู่ NCW ครับ ?
Hatson : ทุกคนหลังฉากเราเป็นมิตรกันหมดเลยผู้บริหารหลายๆคนก็นิสัยดีต้อนรับผมและคนอื่นๆดีมาก
ผมชอบค่ายนี้มากครับผมคิดว่าผมมาถูกทางแล้วละ !!

คนสัมภาษณ์ : ผมไปก่อนละครับต้องไปทำอย่างอื่นต่อเดี่ยววันหลังผมจะมาสัมภาษณ์คุณอีกนะครับ
แล้ว Hatson ก็ยกดัมเบลเสร็จพอดีแล้ว Hatson ก็ไปนั่งที่โต๊ะทำงานเพื่อวางแผนการปล้ำต่อไป !!
แล้วก็พูดขึ้นมาว่า วันเปิดตัวข้าจะสุภาพหน่อยก็แล้วกันแล้ววันอื่นพวกมันจะได้รู้ว่าข้าเป็นยังไง หึหึหึ !!
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://ncwrestling.forumth.com

David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 10:22 am

รู้ไหมว่าสิ่งที่แกพูดน่ะ ชั้นนึกถึงตอนที่ Square Enix ประกาศทำ Final Fantasy 13 เพราะอะไร? ตอนนั้น Square Enix ก็พูดว่า "FF13 จะ้เป็นเกมที่ดีที่สุด" แต่รู้ไหมว่าเกิดอะไรขึ้น? เกมนี้มันห่วยโคตรๆ!! ชั้นไม่รู้ว่า 6 ปีของมัน มันทำอะไำรของมัน เกมถึงออกมาห่วยแตกแบบนี้!! กลับเข้าเรื่องๆ ชั้นไม่รู้นะว่าแกท้ายที่สุดจะออกมาเป็นแบบ Final Fantasy หรือจะออกมาเป็นแบบ Dragon Age ที่ออกมาดังพลุแตก มีแฟนๆเล่นมากมาย
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 10:41 am

เกม Final Fantasy 13 ที่แกพูดนะมันก็เรื่องจริงนะที่ว่าเกมมันห่วย !! แต่ข้าจะไม่มีทางเหมือนเกมห่วยแตกแบบนั้นหรอก !! แต่แกรู้ไหมว่าข้าจะเป็น Final Fantasy VII !! ที่ทำออกมาได้สมบูรณ์แบบมากที่สุด !! และนั้นก็เหมือนกับตัวของข้าที่แข็งแกร่งและดีที่สุด !! ส่วนเกม Dragon Age อะไรของแกนะข้าไม่สนหรอก !! และข้าก็ไม่รู้เหมือนกันว่าแกจะเป็นแบบเกมไหน !! แต่ที่สำคัญที่สุดมันคือชีวิตจริงของเรานั้นละ !!
http://ncwrestling.forumth.com
bambambam

bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 10:56 am

สวัสดีชั้น Tyler Hale อนาคตแชมพ์โลกของที่นี่แกนี่มันพูดมากจริงๆนะสิ่งที่แกพูดก็มีแต่สิ่งที่แกทำไม่ได้ทั้งนั้นแกน่ะเหรอจะยิ่งใหญ่ เหอะๆๆๆ แค่คิดก็ตลกว่ะเพราะที่นี่ไม่มีใครที่จะยิ่งใหญ่เกินกว่าชั้นคนนี้อีกแล้วเพราะชั้นน่ะ Perfect ที่สุดแกมันมีดีก็แค่กล้ามแต่ไม่มีสมองฝีมือก็ดูท่าทางจะงั้นๆเชิญแกบ่นตามสบายเพราะแกทำได้ก็แค่บ่น 55555
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 11:11 am

แกเนี่ยนะแชมโลกในอนาคตข้าว่าแกก็คงได้เป็นแค่แชมโรควะมันเหมาะกับแกดี !! ถึงข้าจะพูดมากแต่ข้าก็พูดแบบมีสาระและทั้งหมดที่ข้าพูดออกไปในวันนี้มันก็จะเป็นความจริง !! ไม่มีใครใหญ่เกินแกหรอแกคงใหญ่ได้แค่ในฝันของตัวเองเท่านั้นละวะ !! คำว่า Perfect นะเท่าที่ข้าดูแกนะมันไม่ใช่คำพูดที่เหมาะกับแกเลยวะ !! อย่างแกมันเหมาะกับคำว่า "สวะชั้นต่ำ" มากกว่านะ !! แล้วแกคอยดูบนเวทีก็แล้วกันว่าข้าไม่ได้บ่นอย่างเดียว !! แต่ข้าจะแสดงมวยปล้ำที่แท้จริงให้แกดูว่ามันเป็นยังไง !!
bambambam

bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 11:50 am

@Hatson สิ่งที่แกพูดนี่นะความจริง ก๊ากๆๆๆๆ แกนี่ตลกดีเนอะความจริงมันคือสิ่งที่ชั้นพูดและเป็นสิ่งที่ชั้นบอกว่าจริงเรื่องไหนเป็นสิ่งที่ชั้นบอกว่าไม่ขริงมันก็คือเรื่องไม่จริงเช่นสิ่งที่แกพูดยังไงล่ะมันไม่ใช่เรื่องจริงสิ่งที่แกพูดมันก็แค่สิ่งเพ้อฝัน ที่แกคิดขึ้นมาเอง และไม่มีใครที่จะ Perfect ไปกว่าชั้นอีกแล้ว 55555
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 12:47 pm

แกคงเป็นพวกที่ยอมรับความจริงไม่ได้สินะแล้วมันตลกหรอวะอ่อ !! มันคงตลกสำหรับพวกสวะชั้นต่ำแบบแกไงละ !! แกก็เชื่อแต่ตัวเองละวะไม่มีใครโง่ไปเชื่อแกหรอกยกเว้นตัวแกเองที่เชื่อว่าตัวเองถูกเสมอ !! ใช่ข้าเคยฝันที่จะยิ่งใหญ่และข้าก็จะทำมันให้เป็นความจริงด้วย !! ข้าคิดว่าแกน่าจะเปลี่ยนจาก Perfect เป็นสวะชั้นต่ำแทนเถอะนะ !!
bambambam

bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 2:19 pm

@Hatson คนที่ไม่ยอมรับความจริงน่ะมันแกตะหากแกไม่ยอมรับความจริงว่าชั้น Perfect ส่วนแกเป็นแค่ไอ้กระจอกที่ใช้สเตลรอยให้กล้ามใหญ่เท่านั้นเองสมองก็คงจะไม่มีถึงคิดไม่ได้สินะว่าอะไรถูกอะไรผิดน่าสมเพชจริงๆ ก๊ากๆๆๆๆ
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 2:24 pm

ที่ข้าพูดมาทั้งหมดนี่แกไม่รู้เลยหรอวะ !! ว่าแกนะมันไม่ยอมรับความจริง !! แต่ข้าจะไม่สนใจแกหรอกนะเพราะคุยกับคนอย่างแกมันเหมือนคุยกับหมาที่พูดไม่รู้เรื่องวะ !! ส่วนเรื่องสเตรอยนะข้าไม่เคยใช้ของกระจอกแบบนั้นหรอกวะ !! ยิ่งแกพูดมันก็ยิ่งน่าสมเพช !!
Bushido

Bushido

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 2:28 pm

ดูจากหลักทางวิทยาศาสตร์แล้วนะครับ แล้วดูจากมัดกล้ามของคุณแล้ว คุณไม่ได้แข็งแกร่งสัก้เท่าไหร่ เพราะทำไม ?? ทำไมนะเหรอ เพราะว่าคนที่แข็งแกร่งที่สุดอยุ่ที่นี้แล้วครับ เค้าคือ Dr.Big Razzill !!
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 2:35 pm

ไอ้ไขมัน !! หลักวิทยาศาสตร์บ้าบออะไรของแกวะ !! มัดกล้ามของข้านะข้าจะแสดงพลังของข้าบนเวทีให้แกดูว่ามันแข็งแกร่งขนาดไหน !! แกนะหรอแข็งแกร่งสุด !! ข้าดูจากหลักการของข้าแล้วแกหนัก 485 ซึ่งอ้วนมากๆระวังจะเป็นโรคอ้วนนะไอ้ไขมัน !! ซึ่งคนอ้วนมากนั้นไม่มีกล้ามนอกเสียจากเป็นคนอ้วนมากที่ใช้สเตรอยซึ่งแกเป็นนักวิทยาศาสตร์ทางด้านเคมีแสดงว่าแกก็ต้องคุ้นเคยกับสเตรอยสินะถึงได้มีกล้าม !!
bambambam

bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 2:55 pm

Admin พิมพ์ว่า:
ที่ข้าพูดมาทั้งหมดนี่แกไม่รู้เลยหรอวะ !! ว่าแกนะมันไม่ยอมรับความจริง !! แต่ข้าจะไม่สนใจแกหรอกนะเพราะคุยกับคนอย่างแกมันเหมือนคุยกับหมาที่พูดไม่รู้เรื่องวะ !! ส่วนเรื่องสเตรอยนะข้าไม่เคยใช้ของกระจอกแบบนั้นหรอกวะ !! ยิ่งแกพูดมันก็ยิ่งน่าสมเพช !!

ถ้าแกไม่เคยใช้สเตรอยแบบกระจอกแสดงว่าแกคงใช่สเตลรอยแบบดีๆสินะไม่น่าเชื่อว่าแกจะมีปัญญาหาซื้อของดีๆด้วยแต่เอาเถอะสำหรับแกถ้าไม่มีกล้ามก็คงไม่มีอะไรให้ภูมิใจเลย สมองก็ไม่มี ฝีมือก็กระจอก หน้าตาก็ทุเรศ ไม่มีอะไรดีเลยนอกจากกล้าม 55555
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 3:20 pm

แกนี่พูดจากวนพระบาทของข้าจริงๆเลยวะ !! ท่าทางแกคงอยากโดนต่อยมากสินะถึงหาเรื่องคนอื่นไปทั่วแบบนี้ !! ข้าไม่ใช้ทุกแบบเลยละวะ !! แต่ที่ข้ามีกล้ามเพราะข้ากินของที่มีประโยชน์ต่างหากละ !! สงสัยแกคงไม่เคยกินของมีประโยชน์แกคงเคยกินแค่พวกขนมไร้ประโยชน์สินะแกถึงได้เป็นแบบนี้ !!
Mr.mac

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 4:14 pm

เอาไข่ปิ้งไปกินมั้ยคร้าบ ไข่ปิ้งอร่อยๆคร้าบเอาไว้กินเพื่อจะกลิ่นปากเหม็นๆของคุณได้นะครับผมว่านะครับไข่ของผมยังแข็งแรงว่าตัวคุณเลยคร้าบไอขี้โม้คร้าบ
bambambam

bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 5:15 pm

Admin พิมพ์ว่า:
แกนี่พูดจากวนพระบาทของข้าจริงๆเลยวะ !! ท่าทางแกคงอยากโดนต่อยมากสินะถึงหาเรื่องคนอื่นไปทั่วแบบนี้ !! ข้าไม่ใช้ทุกแบบเลยละวะ !! แต่ที่ข้ามีกล้ามเพราะข้ากินของที่มีประโยชน์ต่างหากละ !! สงสัยแกคงไม่เคยกินของมีประโยชน์แกคงเคยกินแค่พวกขนมไร้ประโยชน์สินะแกถึงได้เป็นแบบนี้ !!

แกใช้สเตลรอยแบบมีประโยชน์เหรอมันไม่มีนะของอย่างนั้นสเตลรอยมันให้โทษมากนะแกนี่สงสัยจะโด๊ปสเตลรอยมากจนคิดว่ามันมีประโยชน์ไปซะแล้วสิเนี่ยนี่แล้วแกน่ะบ้าหรือป่าวใครเค้าจะไปอยากโดนต่อยแกเป็นฟายหรือไงถึงคิดอะไรโง่ๆแบบนี้ออกมาเฮ้อสงสัยโด๊ปสเตลรอยมากไปสมองคงไปหมดละ 55555
2kool

2kool

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 7:49 pm

บรื้นๆๆ!!
Dickขับรถมอเตอร์ไซค์มาบริเวญค่าย หลังจากนั้นก็จอดรถและดูHudsonโดยได้ดูอยู่ผ่านทางมอนิเตอร์
"นายนี่มันน่าสนใจดีเพื่อนถ้ามาร่วมมือกันละก็มีหวังรุ่งแน่ จำชื่อชั้นไว้ให้ดีชั้นคือDick Morganนักซิ่งปีศาจแห่งเทกซัส และเป็นนักมวยปล้ำคนหนึ่งที่มีฝีมือไม่ด้อยไปกว่าแกหรอก ถ้าสนใจชั้นก็อย่าลืมล่ะ"
หลังจากนั้นก็ขับรถซิ่งออกไป
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 9:19 pm

@Tyler ปัญญาอ่อนจริงๆเลยวะแกเนี่ยสงสัยในสมองโง่ของแกคงคิดแต่เรื่องสเตรอยของที่มีประโยชน์แกไม่รู้จริงๆหรอวะว่ามันคืออะไร แกนี่มันโง่ผิดมนุษย์จริงๆเลยวะแต่ข้าจะบอกให้แกละกันว่ามันคืออะไรก็คือพวกเนื้อสัตว์ไข่ขาวและก็ผักยังไงละ !! หรือแกไม่เคยกินวะแล้วข้าก็อยากจะไปต่อยปากหมาๆของแกจริงๆเลยวะ !! สมองแกก็คงจะไปหมดแล้วสินะแกถึงคิดได้แต่เรื่องสเตรอยเนี่ย !!

@วุฒิขัย ไข่ของแกก็่น่าสนใจดีนะงั้นข้าขอซื้อไข่ขาวของแกหน่อยก็แล้วกันไข่นั้นมีประโยชน์ดีจริงๆเลย !! แล้วที่แกบอกว่าไข่แข็งแรงกว่าข้านี่แกมันปัญญาอ่อนป่าววะ !! ข้านะกินมันทุกวันเลยละ !! เออแกพูดอะไรก็พูดได้ทั้งนั้นละแต่สิ่งที่ข้าพูดออกไปข้าจะแสดงให้คนขายไข่อย่างแกเห็นว่าข้านั้นสามารถทำได้จริง !!

@Dick ข้าว่าข้ากับแกนะไม่เหมาะกันหรอกนะเพราะแกมันก็แค่ไอ้เด็กแว้นทำบ้าทำบอไร้สาระไปวันๆ !! แต่ข้านะฟิตซ้อมออกกำลังกายอยู่ตลอด !! เส้นทางของข้าและแกคงไม่เหมือนกันหรอกวะ !! แล้วข้าก็ไม่สนใจจะไปคู่กับแกด้วย !! เพราะเราสองคนมันคนละชั้นกันวะเสียใจด้วยนะ !!

otaku69

otaku69

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 11:00 pm

อ่า....นี่สินะ David Hatson ที่คนเค้าร่ำลืมกัน....The Overrated One, The Annoying One, The Bitching One, The Boring One, The Lame Dragon, Etc Etc Etc Etc.......

ชั้นได้ยินแช่แกมานานแล้ว...พ่อชั้นเล่าให้ฟังว่าแกเป็นคนยังไง..ดีแต่ปาก กระจอก ไร้สาระ...แต่ก็นะ...เฮ้อ...

ท่าให้ชั้นสู้กับแกจริงๆ มันคงง่ายยิ่งกว่าบิดรูบริก 3x3 อะนะ พูดตรงๆ
framewwe123
Mini-Admin
Mini-Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeWed Nov 02, 2011 12:29 am

David Hatson แกคิดเหมือนฉันเลยหวะ ฉันก็เกลียดพวก Jobber
กากๆ กระจอกๆเหมือนกัน ฉันหวังว่าแกกับฉันคนที่มีฝีมือเท่าๆกันจะได้เจอกันหน่อยนะ
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeWed Nov 02, 2011 8:46 am

@Titor ที่แกพุดมาทั้งหมดนะข้าคิดว่ามันคืออนาคตของตัวแกเองมากกว่านะ !! อนาคตแบบนั้นมันไม่ใช่ตัวข้าหรอกวะ !! แล้วอีกอย่างนะพ่อของแกเป็นใครมาจากไหนถึงรู้เกี่ยวกับตัวของข้านะ !! อย่าเพ้อเจ้อไปหน่อยเลย !!

@Ricardo แกคิดเหมือนข้าก็ดีข้าจะได้ไม่ต้องไปมีเรื่องกับแกเพราะถ้าไปมีเรื่องกับแกแล้วมันจะเสียเวลาเปล่า !!
otaku69

otaku69

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeWed Nov 02, 2011 3:40 pm

หึหึหึ ต่อให้แกปฏิเสษไปมันก็ไม่ช่วยอะไรหรอกนะ อนาคตที่ชั้นเห็นน่ะมันเป็นสิ่งที่กำหนดไว้แล้ว อย่ามาเถียงให้ยากเลย การที่แกพยายามขัดขืนไร้สาระมันก็เหมือนพยายาแหกกฏฟิสิกส์นั้นแหละ ส่วนพ่อชั้นเป็นใครบอกไปตอนนี้แกก็ไมรู้จักหรอก หึหึ รอจนปี 2024 ก่อนนั้นแหละกว่าแกจะเจอ กว่าจะถึงตอนนั้นชั้นคงจะได้แชมป์โลกของที่นี่ไปไม่รู้รอบแล้วละนะ หึหึหึ
2kool

2kool

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!   David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !! I_icon_minitimeWed Nov 02, 2011 5:19 pm

Hatson นายคิดผิดคิดใหม่ได้นะพวก นายอยากจะขยี้พวก"ลูกไก่"เล่นไม่ใช่หรอ อย่าลืมสิเราน่ะมีจุดมุ่งหมายเดียวกัน อีกอย่างชั้นไม่ใช่เด็กแว๊นที่ขับรถไปวันๆ ชั้นคืออดีตทหารผ่านศึกด้วย สงครามต่างๆชั้นก็เคยผ่านมาแล้ว ชั้นฟิตซ้อมที่ค่ายเกือบทุกวัน ชั้นเชื่อว่าชั้นน่ะเก่งพอที่จะจัดการเจ้าพวกกระจอกนั่น แต่ถ้านายไม่คิดเปลี่ยนใจละก็ ตามใจนะพวก ขอให้ได้ในทำสิ่งที่นายต้องการ ไปก่อนล่ะ (บรื้นๆ)

David Hatson : การเปิดตัวอย่างเป็นทางการ !!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Fire Dragon "David Hatson"