Network Campaign Wrestling
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Network Campaign Wrestling

ยินดีต้อนรับสู่มวยปล้ำออนไลน์สุดมันส์ Network Campaign Wrestling

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ไปอ่านบทสัมภาษณ์กันด้วยนะครับ คลิกเพื่อดู

แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ   แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ I_icon_minitimeMon Oct 31, 2011 1:54 pm

ชื่อเล่น :

ฉายา :

ชอบนักมวยปล้ำคนไหน :

ทำไมถึงชอบเล่นมวยปล้ำออนไลน์ :

คติของตัวเอง :
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://ncwrestling.forumth.com
framewwe123
Mini-Admin
Mini-Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ   แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ I_icon_minitimeMon Oct 31, 2011 11:24 pm

ชื่อเล่น : เฟรม ครับ

ฉายา : บักหน้าโจร (เพื่อนตั้งให้ครับ)

ชอบนักมวยปล้ำคนไหน : Chris Jericho กับ Ezekiel Jackson และ Sheamus ครับ

ทำไมถึงชอบเล่นมวยปล้ำออนไลน์ : มันคือความฝันของใครหลายคนที่อยากเป็นนักมวยปล้ำ

คติของตัวเอง : ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั้น
Camellia1649

Camellia1649

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ   แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ I_icon_minitimeTue Nov 01, 2011 7:38 pm

ชื่อเล่น : เมล

ฉายา : เมลตี้คับ ชื่อมาจากตัวละครตัวนึงในเกม

ชอบนักมวยปล้ำคนไหน : Kenny Omega คับ

ทำไมถึงชอบเล่นมวยปล้ำออนไลน์ : ไม่เคยเล่นคับ

คติของตัวเอง : ผู้ผลิตไม่ใช่ตัวชี้ว่าเกมดีหรือเกมห่วยแต่เป็น Gameplay ต่างหาก
Mason

Mason

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ   แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ I_icon_minitimeWed Nov 02, 2011 4:37 pm

ชื่อเล่น : เปา /Mason/ Mr.ALONE

ฉายา : Mason เพราะครั้งเเรกที่เล่นมวยปล้ำออนไลท์ใช้ชื่อนี้เเล้วเกิด- -"

ชอบนักมวยปล้ำคนไหน : Sheamus Gabriel Eddie(RIP)

ทำไมถึงชอบเล่นมวยปล้ำออนไลน์ : ไม่รู้สิตอนเเรกก็เล่นคร่าเวลา หลังๆก็ชอบเเละติดงอมเเงม..!!

คติของตัวเอง : เมาจนตาย ตายเพราะจนดีกว่าทนไป -*-
wweFC

wweFC

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ   แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ I_icon_minitimeThu Nov 03, 2011 9:11 pm

ชื่อเล่น : บอล

ฉายา : บอลหลี (เพื่อนมันคิดหลี=เกาหลี แต่จริงๆอั๊วะเป็นคนจีน)

ชอบนักมวยปล้ำคนไหน : Cena, Orton, Shawn, Morrison, HHH, Punk, Batista, Undertaker, Ricfair

ทำไมถึงชอบเล่นมวยปล้ำออนไลน์ : เล่นคร่าเวลา, ได้คุยกับคนอื่นๆที่ไม่รู้จักเป็นเหมือนกันเปิดสังคมตัวเองให้กว้าง, สนุกดี

คติของตัวเอง : ไม่มี

แนะนำตัวกันได้ในนี้ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1